We Are BFFs :x:x We Are NVB's MEMBERs ::
Ai zô thỳ Đăng Ký yk á Very Happy:D Nhớ nhazzzzzzz =]] Đăng Ký yk =]] Cái chữ nằm kế bên chữ ĐĂNG NHẬP á :"> còn đăng ký r` thỳ Đăng Nhập =]]
Ai zô thỳ Đăng Ký yk á Very Happy:D Nhớ nhazzzzzzz =]] Đăng Ký yk =]] Cái chữ nằm kế bên chữ ĐĂNG NHẬP á :"> còn đăng ký r` thỳ Đăng Nhập =]]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

We Are NVB's MEMBERs =]] Always Be Friends :>

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Keywords
Latest topics
» tất cả các bài hát của beast-B2ST
Những câu hỏi khó đỡ giành cho nhân viên đài 1080 EmptySun Dec 09, 2012 8:01 am by xubikujte

» BIEBER MẶC ÁO CÓ CHỮ F**K YOU'
Những câu hỏi khó đỡ giành cho nhân viên đài 1080 EmptySun Aug 07, 2011 10:18 am by mOn_4ver_6/4

» Lúp 7/4 đê mại zô mại zô !!!!
Những câu hỏi khó đỡ giành cho nhân viên đài 1080 EmptyFri Aug 05, 2011 11:16 am by mOn_4ver_6/4

» Những giải đề cử VMA 2011 đỉnh cao USUK
Những câu hỏi khó đỡ giành cho nhân viên đài 1080 EmptyFri Aug 05, 2011 6:48 am by mOn_4ver_6/4

» Những câu hỏi khó đỡ giành cho nhân viên đài 1080
Những câu hỏi khó đỡ giành cho nhân viên đài 1080 EmptyThu Aug 04, 2011 8:53 am by Ku Tũn

» Avril Lavigne :"> ai thjx vot3 choaz cái nhaz :">
Những câu hỏi khó đỡ giành cho nhân viên đài 1080 EmptyThu Aug 04, 2011 8:37 am by Ku Tũn

» cười chút chơi @@
Những câu hỏi khó đỡ giành cho nhân viên đài 1080 EmptyThu Aug 04, 2011 8:22 am by Ku Tũn

» Owl City :">
Những câu hỏi khó đỡ giành cho nhân viên đài 1080 EmptyWed Aug 03, 2011 2:02 pm by ChristerLoop

» Vot3 K-pop singers :D
Những câu hỏi khó đỡ giành cho nhân viên đài 1080 EmptyTue Aug 02, 2011 4:06 pm by mOn_4ver_6/4

March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031
CalendarCalendar
Affiliates
free forum

Affiliates
free forum

Top posters
Ku Tũn
Những câu hỏi khó đỡ giành cho nhân viên đài 1080 Vote_lcapNhững câu hỏi khó đỡ giành cho nhân viên đài 1080 I_voting_barNhững câu hỏi khó đỡ giành cho nhân viên đài 1080 Vote_rcap 
ChristerLoop
Những câu hỏi khó đỡ giành cho nhân viên đài 1080 Vote_lcapNhững câu hỏi khó đỡ giành cho nhân viên đài 1080 I_voting_barNhững câu hỏi khó đỡ giành cho nhân viên đài 1080 Vote_rcap 
">susu:">
pOolÙn~o)
bl.ilusm
mOn_4ver_6/4
py.smile
pu.cattien
">p's - tự kĩ :">
MoOnIE

Những câu hỏi khó đỡ giành cho nhân viên đài 1080

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Ku Tũn
Học sinh Xuất Sắc =]]
Học sinh Xuất Sắc =]]
Ku Tũn

Những câu hỏi khó đỡ giành cho nhân viên đài 1080 Empty
Bài gửiTiêu đề: Những câu hỏi khó đỡ giành cho nhân viên đài 1080   Những câu hỏi khó đỡ giành cho nhân viên đài 1080 EmptyTue Aug 02, 2011 4:04 pm

Những câu hỏi khó đỡ giành cho nhân viên Đài 1080
Nghề nào cũng có cái vui cái buồn, hnay rãnh rãnh post mấy câu hỏi mà em từng gặp hoặc nghe lại từ các bạn đồng nghiệp khi còn trực đài 1080
p/s : những câu này là KH hỏi thật 100% đó
Updated ngày 01/07
16.
Kh: em có số điện thoại bên Mỹ, anh tìm địa chỉ giùm em dc ko anh ?
15.
KH: Anh oi, em thích nhỏ làm chung công ty, em ko biết tỏ tình như thế nào, anh chỉ em cách tỏ tình đi, nếu thành công em mời anh đi nhậu?
14. (1 ngày gần Noel)
KH: chị ơi, em nhớ mình có tổng đài nam phải ko, chuyển cho em gặp 1 anh được không, anh nào cũng được.
1080(nữ): anh vui lòng chờ máy giùm em
1080(nam): dạ chào anh
KH: anh ơi, anh giúp tui 1 chuyện nha,anh giả làm ông già noel nói ch với nhỏ con tui với, nó đòi gặp ông già NOEL .
1080:
13.
KH: Anh ơi, em có 1 địa chỉ nhà, anh cho em xin số đt nhà kế bên được không anh ?
KH:VN có người nào lên mặt trăng chưa anh?
KH(em bé khoảng 10-12 t): chú ơi, chú chỉ con làm bài này nha. Nước Pháp có tháp Eiffef, nước Anh có đồng hồ Big Ben. vậy nước VN mình có gì chú?
KH (em bé): chú ơi, con muốn nghe chuyện cổ tích, chú kể con nghe được không?

KH : A bik cái bài "Đêm nay bác ko ngủ" ?
1080 : Dạ biết...A cần thông tin j trong bài này ?
KH : Dzậy cho em hỏi sau khi hết bài đó Bác có đi ngủ ko a ???
1080 : ……
KH: Chị oi, dạo này em xui quá, làm gì cũng ko thành công, chi biết thầy nào giỏi ko, giới thiệu cho em để về cúng giải hạn giùm em?
KH: Anh ơi, em chỉ cho em từ số 0 đến số 99, mỗi số là con gì vậy anh (số đề)
KH: chị cho em hỏi các đời vua Lê của mình có Lê Duẩn ko chị ?
KH: HUyền Trân công chúa là người TQ phải ko chị?
KH: con tôm khác con tép chổ nào?
KH: con ngựa vằn là trắng sọc đen hay đen sọc trắng?
KH: con chó sói có phải là tổ tiên của con chó nhà ko?
.......
11.
Có 1 cầu hỏi KH hỏi mà chưa trả lời liền dc, nên hẹn gọi lại sau cho KH
KH (giọng 1 em gái khoảng 10tuoi): alo, ai đó
1080: chào em, anh gọi từ đài 1080,cho anh hoi day co phải là so dt của chị XXX ko ạh
Kh: uhm đúng rồi, có gì ko anh
1080: em vui lòng cho anh gặp chị XXXX
KH: chờ chút , BA ƠI, CÓ ÔNG NÀO KÍM MÁ NÈ
.......
10.
KH(người miền bắc): anh cho em hỏi đầu số này là số dt gì mà sao nó lạ quá
số 856xxxxxxxxxxxx
1080: dạ đầu số điện thoại này là của nước Lào
KH: nước nào hả anh
1080: dạ nước Lào
KH: thì nước Nào
1080: dạ nước Lào anh
KH: thì tui nói nước Nào phải ko?
1080(luc này moi nghĩ ra): dạ đúng nước Lào
Kh: cám ơn anh
1.
KH: Chị cho em hỏi tòa nhà nào cao nhất TPHCM.
1080: toàn nhà 37 TON DUC THANG (luc đó chưa có bitexco)
KH: vậy chị cho em hỏi, em đứng trên đó nhảy xuống thì bao lâu em tiếp đất
1080:
2.
KH: Chị cho em hỏi, bạn gái em bị gãy chân, giờ em muốn quan hệ dc ko?
1080: Dạ, em cung cấp cho anh số dt tư vấn của bác sĩ,anh hỏi giùm em nha
KH: không, tui muốn hói chị ah
1080:
3.
KH: Chị cho em hỏi tiệm bánh gì gì.. nổi tiếng lắm, nằm ở quận 1, mà chổ em làm nhìn qua bên đường thấy nó đó. Cho em xin so dt tiệm đó đi
1080: ???????????(biết chết liền)
4.
KH: Chị cho em hoi số dt cái nhà có cái cổng cao năm trong hẻm đường THĐ, anh đi vào hẹm đó khoảng 20m nằm bên phải. AH, cái hẻm em đó nằm gần đồng CA
1080: ???????
5.KH: chi cho em hỏi mỡ heo sôi ở nhiệt độ bao nhiêu
1080: ?????
6.
KH: Chị ơi, tui kể chị nghe chuyện này
1080: dạ, kể đi ah
KH: (đọc 1 bài báo cho 1080 nghe)
đọc xong
KH: chi thấy bài báo này kì ko, tui ko đồng ý như vậy. mà thôi tui bức xúc quá nên gọi lên đây để kể với chi nghe vậy thôi. chứ ko có gì hết, cám ơn chị nha. bye bye chị
1080:
7.
KH(1 KH gay):
Anh ơi, anh cho em hỏi, anh cuối tuần này co chương trình ca nhạc nào hay ko, anh giới thiệu em 1 vài chổ đi, em tính dẫn mẹ em đi chơi, mẹ em dưới quê mới lên, anh biết không, em thương mẹ em lắm, mẹ em dưới quê cực khổ làm ruộng nuối mấy anh chị em, lâu lâu mẹ em mới có dịp lên TP,......... (kể mà ko cần biết người ta có cần nghe ko)
1080:
Dạ, ...... (giới thiệu 1 vài chổ)
KH:
anh ơi, anh tên gì vậy, giọng anh dễ thương quá ah. hay bữa đó anh rãnh ko, đi chơi chung với me con em đi,em mời anh...
8.
KH (gay khác): anh cho em xin địa chỉ số dt xxxxxxxx này đi anh
1080: da, số dt xxxxxxxxx phai ko anh,anh vui lòng chờ máy giùm em
(nghe dc giọng nữ khác qua dt
KH nữ: mấy thằng 1080 này nghe giọng dễ thương quá ha.
Kh gay: tui nghe con mê huống chi bà)
9.
KH: anh cho em xin 1 so tiếc mục giai trí cuối tuần này đi anh
1080: dạ cuối tuần này thì có .....
KH: gọi lên 1080 toan nghe giọng nu, lần đầu tiên nghe giọng nam đó nha.
1080: dạ, nhan vien nam bên em thì ít hơn nhan vien nu rat nhiều.
KH: mà giọng em nghe de thuong quá ah, chắc là chon du lắm mới dc vào làm với mấy em 1080 hà.
1080: dạ,....(ko biết nói gì)
KH: anh mấy tui rồi, nghe giọng anh de thuong quá, em giới thiệu anh cho nhỏ em em
1080: da em 23 tuổi
KH: trời, anh nhỏ hon nhỏ em em 10 tuổi lận

ChristerLoop
Hiệu Trưỡng =]]
Hiệu Trưỡng =]]
ChristerLoop

Bài gửiTiêu đề: Re: Những câu hỏi khó đỡ giành cho nhân viên đài 1080   Những câu hỏi khó đỡ giành cho nhân viên đài 1080 EmptyWed Aug 03, 2011 8:42 am

temmmmm =]]
tk` này đúng LÃM =]]
https://nvb4ever.4umer.com
Ku Tũn
Học sinh Xuất Sắc =]]
Học sinh Xuất Sắc =]]
Ku Tũn

Bài gửiTiêu đề: Re: Những câu hỏi khó đỡ giành cho nhân viên đài 1080   Những câu hỏi khó đỡ giành cho nhân viên đài 1080 EmptyThu Aug 04, 2011 8:53 am

làm gì lãm
tao post bài là mừng rùi lãm gì
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Những câu hỏi khó đỡ giành cho nhân viên đài 1080   Những câu hỏi khó đỡ giành cho nhân viên đài 1080 Empty

Những câu hỏi khó đỡ giành cho nhân viên đài 1080
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những giải đề cử VMA 2011 đỉnh cao USUK
» vấn đề thành viên
» Bầu chọn giáo viên dk. iu thích nhức :">
» AE đọc xong thư giản nha :D Sinh viên chém gió :))
» vấn đề tuyển nhân sự